ราคา 250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7352.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ซิลค์ เพลส พหลโยธิน หลักสี่ | Silk Place Phahoyothin Laksi

ปูเป้
084-3344119
2014-06-02 02:30:15.0
เลขที่ประกาศ: 111195
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์+สัญญา ขายเท่าทุนเปลี่ยนใจจะซื้อบ้าน 250000 ผ่อนมาแล้ว15งวดเหลืออีก5งวดงวดละ8000฿ สนใจ 084-3344119 ปูเป้คะ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ซิลค์ เพลส พหลโยธิน หลักสี่ Silk Place Phahoyothin Laksi
ซิลค์ เพลส พหลโยธิน หลักสี่ | Silk Place Phahoyothin Laksi

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 39 ประกาศ

คอนโด ซิลค์ เพลส พหลโยธิน - หลักสี่ ใกล้ BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

เลขที่: 527291
2025-05-06 17:08:49.0
Add to wishlist

ซิลค์ เพลส พหลโยธิน หลักสี่ | Silk Place Phahoyothin Laksi

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

0939695663

ขาย 2790000.00 บาท

P29CR2407070 ขาย ซิลค์ เพลส-Silk Place 1 ห้องนอน 35 ตรม.

เลขที่: 491582
2024-07-19 12:34:04.0
Add to wishlist

ซิลค์ เพลส พหลโยธิน หลักสี่ | Silk Place Phahoyothin Laksi

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Incube

0896669464

ขาย 2700000.00 บาท

P29CR2407070 ให้เช่า ซิลค์ เพลส-Silk Place 1 ห้องนอน 35 ตรม.

เลขที่: 491384
2024-07-18 15:38:56.0
Add to wishlist

ซิลค์ เพลส พหลโยธิน หลักสี่ | Silk Place Phahoyothin Laksi

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Incube

0896669464

เช่า 12000.00 บาท